Gin everywhere (1.4.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
