Gin Layout Builder (1.0.0-rc6) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Save
ta: சேமி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Edit %title
ta: %title-ஐ திருத்து
