Gin Layout Builder (1.0.0-rc7) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Page
fil: Pahina

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: View %title
fil: Tingan ang %title
