Gin Layout Builder (1.0.0-rc9) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Save
cy: Cadw

en: Page
cy: Tudalen

en: Last
cy: Olaf

en: First
cy: Cyntaf

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
