Gin Login (2.0.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை
