Gin Login (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu trưng của mình lên.

en: Upload logo image
vi: Tải lên ảnh biểu huy

en: The custom logo path is invalid.
vi: Đường dẫn tới ảnh logo không hợp lệ.
