Gin Login (8.x-1.6) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Reset
cy: Ailosod

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: Path to custom logo
cy: Llwybr at logo addasedig

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
cy: Os nad oes gennych ffeil uniongyrchol i fynediad ar y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich logo.
