Git content (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: File
vi: Tập tin

en: Message
vi: Thông điệp

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Files
vi: Các tập tin

en: Error
vi: Lỗi

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: Media
vi: Phương tiện

en: Other
vi: Khác

en: Users
vi: Người dùng

en: Operation
vi: Thao tác

en: New
vi: Mới

en: Menu links
vi: Các liên kết trên trình đơn
