Git content (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: File
ta: கோப்பு

en: Message
ta: செய்தி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Error
ta: பிழை

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Operation
ta: செயல்

en: New
ta: புதிய

en: Import all
ta: அனைத்து இறக்குமதி
