Git Info Report (8.x-1.7) - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Development
kn: ಅಭಿವೃದ್ಧಿ

en: none
kn: ಯಾವುದು ಇಲ್ಲ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Configure
kn: ಸ್ವರೂಪಿಸು

en: Last
kn: ಕೊನೆಯ

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: last
kn: ಕೊನೆಯ
