Give (2.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (55 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Filter
vi: Lọc

en: Amount
vi: Số lượng

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Frequency
vi: Tần suất

en: Method
vi: Phương thức

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Enter username
vi: Nhập tên người dùng

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Recurrence
vi: Định kỳ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Asc
vi: Tăng dần
