Give (2.0.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Country
ta: நாடு

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Text
ta: உரை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Method
ta: முறை

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Limit
ta: எல்லை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Form
ta: படிவம்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Your email address
ta: உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
