Glide.js (1.1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Type
vi: Kiểu

en: Prev
vi: Trước

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Direction
vi: Hướng

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
