Global Gateway (8.x-1.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: View
fil: Tingnan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Languages
fil: Mga wika

en: Regions
fil: Rehiyon
