GMap Module (3.0.2) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Remove
vi: Xoá

en: Enable
vi: Bật

en: None
vi: Không có

en: Field
vi: Trường

en: Default
vi: Mặc định

en: Blank
vi: Trống

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Points
vi: Điểm

en: User settings
vi: Cài đặt người dùng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Week
vi: Tuần

en: Original
vi: Gốc

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Default width
vi: Bề rộng mặc định

en: Default map settings
vi: Thiết đặt mặc định cho bản đồ

en: Open link
vi: Mở liên kết

en: Default Line 1 Color
vi: Màu mặc định của đường kẻ 1

en: Default Line 2 Color
vi: Màu mặc định của đường kẻ 2

en: lines
vi: dòng

en: Lines
vi: Dòng

en: Page header
vi: Phần đầu trang

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Gray
vi: Xám

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Orange
vi: Da cam

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Do not use a relationship
vi: Không dùng quan hệ

en: Yellow
vi: Vàng
