Gmap Store Locator (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Order
cy: Trefn

en: City
cy: Tref

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Upload logo
cy: Llwytho'r logo i fyny
