Google Analytics (4.0.0) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: type
te: రకము

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: About
te: గురించి

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
te: @module (<span class="admin-enabled">చేతనంగావుంది</span>)

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
