Google Analytics (4.0.2) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Remove
vi: Xoá

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Statistics
vi: Thống kê

en: type
vi: loại

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Downloads
vi: Tải về

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Dimension
vi: Chiều

en: Messages
vi: Thông báo

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: About
vi: Giới thiệu

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
vi: @module <span class="admin-enabled">(kích hoạt)</span>

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Parameter
vi: Tham số

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: This field has been disabled because you do not have sufficient permissions to edit it.
vi: Trường này đã bị tắt vì bạn không có đủ quyền để sửa đổi nó.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
