Google Analytics (8.x-2.3) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: About
ta: பற்றி

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
