Google Calendar Import (8.x-2.1) - en to vi translation catalogue (45 entries)

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Done
vi: Xong

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Missing
vi: Bị mất

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Calendar settings
vi: Các thiết lập Calendar

en: Recurrence
vi: Định kỳ

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
