Google Calendar Service (8.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Location
ta: இடம்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Delete contact
ta: தொடர்பினை நீக்க

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
