Google Programmable Search Engine (5.0.3) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Search
cy: Chwilio

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Please enter some keywords.
cy: Rhowch eiriau allweddol i mewn.

en: Enter your keywords
cy: Rhowch eich geiriau allweddol i mewn.
