Google KPIs (8.x-2.0) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: About
vi: Giới thiệu
