Google PubSub (1.0.0-beta3) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web
