GoogleTagManager (8.x-1.4) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Language
cy: Iaith

en: Weight
cy: Pwysau

en: Add container
cy: Ychwanegu cynhwysydd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Advanced
cy: Uwch

en: General
cy: Cyffredinol

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Not writable
cy: Ddim yn ysgrifenadwy

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
