Google Tag (8.x-1.8) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Language
cy: Iaith

en: Weight
cy: Pwysau

en: Add container
cy: Ychwanegu cynhwysydd

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Advanced
cy: Uwch

en: General
cy: Cyffredinol

en: Method
cy: Dull

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Role
cy: Swyddogaeth
