GovCMS8 (8.x-1.0-beta5) - en to cy translation catalogue (48 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Item
cy: Eitem

en: Type
cy: Math

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Tags
cy: Tagiau

en: Categories
cy: Categorïau

en: File
cy: Ffeil

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Items
cy: Eitemau

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Last
cy: Olaf

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: First
cy: Cyntaf

en: Style
cy: Arddull

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Landscape
cy: Tirwedd

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Image style
cy: Arddull delwedd
