GovCMS8 (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Place
ta: இடம்

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: View
ta: பார்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Info
ta: தகவல்

en: Style
ta: பாணி

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி
