The Governor (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Close
ta: மூடு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
