GovUK Pay (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Country
vi: Quốc gia

en: Time
vi: Thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Amount
vi: Số lượng

en: Current
vi: Hiện thời

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payments
vi: Thanh toán

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: City
vi: Thành phố

en: Key
vi: Khóa

en: Messages
vi: Thông báo

en: Source
vi: Nguồn

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Address Line 1
vi: Địa chỉ 1

en: Address Line 2
vi: Địa chỉ 2

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Payment status
vi: Tình trạng thanh toán

en: Payment details
vi: Chi tiết thanh toán

en: Address fields
vi: Trường địa chỉ

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận
