GOV.UK Theme (3.1.7) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
