GOV.UK Theme (8.x-1.12) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
