Gradient Server (1.0.0-alpha8) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Last update
fil: Huling binago

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
