GrapesJs Editor - Page builder (1.0.0-rc2) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Tag
vi: Thẻ

en: Image
vi: Ảnh

en: Save
vi: Lưu

en: Section
vi: Phần

en: Layout
vi: Bố cục

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Unordered
vi: Không thứ tự

en: Ordered
vi: Có thứ tự

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu
