GraphQL (5.0.0-beta3) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Totals
ta: மொத்தம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Servers
ta: சேவையகம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Response
ta: பதில்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Url
ta: முகவரி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: String
ta: சொல்

en: Order
ta: வரிசை

en: Operation
ta: செயல்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: About
ta: பற்றி

en: Route
ta: வழி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
