GraphQL (8.x-4.0-beta1) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Servers
ml: സര്‍വറുകള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Route
ml: മാര്‍ഗ്ഗം
