GraphQL Compose (2.0.0-beta11) - en to vi translation catalogue (56 entries)

en: enabled
vi: bật

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Section
vi: Phần

en: Visible
vi: Hiện

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Field name
vi: Tên trường

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Nodes
vi: Các node

en: String
vi: Chuỗi

en: Last
vi: Cuối

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Integer
vi: Số nguyên

en: true
vi: đúng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Hidden
vi: Ẩn

en: First
vi: Đầu tiên

en: Site information
vi: Thông tin website

en: on
vi: vào

en: Reverse
vi: Ngược

en: Float
vi: Số thực

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Alias
vi: Tên giả

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Row
vi: Hàng

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: The name of the file.
vi: Tên của tập tin

en: The mime type of the file.
vi: Phân loại MIME của tập tin.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: The size of the file in bytes.
vi: Dung lượng của tập tin tính bằng bytes.

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Contextual filters
vi: Bộ lọc ngữ cảnh

en: The title of the link.
vi: Thuộc tính title, xuất hiện khi người dùng di chuột lên trên liên kết.

en: The URL of the link.
vi: Địa chỉ URL mà liên kết trỏ tới.

en: The description of the view.
vi: Mô tả cho view này.

en: Cursor
vi: Con chạy
