GraphQL Compose (3.0.0-alpha2) - en to th translation catalogue (36 entries)

en: enabled
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Type
th: ประเภท

en: yes
th: ตกลง

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Required
th: จำเป็น

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Visible
th: มองเห็น

en: Before
th: ก่อน

en: After
th: หลัง

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Revision ID
th: แก้ไข ID

en: Field name
th: ชื่อช่องรับข้อมูล

en: Field type
th: ประเภทช่องรับข้อมูล

en: String
th: ข้อความ

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Integer
th: จำนวนเต็ม

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Spanish
th: ภาษาสเปน

en: Site information
th: ข้อมูลเว็บไซต์

en: User status
th: สถานะของผู้ใช้

en: Float
th: เลขทศนิยม

en: Alias
th: นามแฝง

en: Boolean
th: บูลีน

en: The size of the file in bytes.
th: ขนาดไฟล์เป็นไบต์

en: Image styles
th: ลักษณะรูปภาพ

en: Whether the user is active or blocked.
th: ผู้ใช้มีการใช้งานหรือถูกปิดกั้น
