GraphQL Compose (3.0.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (45 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: yes
cy: ie

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Weight
cy: Pwysau

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Path
cy: Llwybr

en: Visible
cy: Gweledig

en: Before
cy: Cynt

en: After
cy: Ar ôl

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Comment
cy: Sylw

en: Fields
cy: Meysydd

en: String
cy: Llinyn

en: Last
cy: Olaf

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: English
cy: Saesneg

en: French
cy: Ffrangeg

en: Spanish
cy: Sbaeneg

en: First
cy: Cyntaf

en: Site information
cy: Gwybodaeth am y safle

en: Reverse
cy: Yn ôl

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Alias
cy: Arallenw

en: Turkish
cy: Tyrceg

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: The name of the file.
cy: Enw'r ffeil.

en: The mime type of the file.
cy: Y math meim o'r ffeil

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: The size of the file in bytes.
cy: Maint y ffeil mewn beitiau.
