Group (8.x-1.0-beta3) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Back
te: వెనక్కి

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Error
te: సమస్య

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Install
te: స్థాపించు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
