Group (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (73 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Delete group
ta: குழுமத்தை அழி

en: Audience
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Error
ta: பிழை

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Title field label
ta: தலைப்புக் களத்தின் முத்திரை

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Edit %label
ta: %labelஐ திருத்து
