Group Comment (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Comments
vi: Bình luận

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Edit comment
vi: Chỉnh sửa bài bình luận

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
