Group Comment (1.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Comments
fil: Mga puna

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Edit comment
fil: Wastuhin ang komento

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento
