Group Comment (2.0.0-alpha2) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
