Group Comment (3.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Default
ta: இயல்பான

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி

en: Posted in
ta: பதிப்பிக்கப்பட்டது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Approved status
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட படி நிலை
