Group permissions (2.0.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: View
ta: பார்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க
