Group Storage (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
