grouper (8.x-7.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Type
ta: வகை

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Name
ta: பெயர்

en: Error
ta: பிழை

en: Module
ta: கூடகம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Host
ta: புரவலன்

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Info
ta: தகவல்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Emergency
ta: அவசரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Critical
ta: சிக்கலான
