Group Media (8.x-2.0-alpha11) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
