GrowMark (2.0.2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Button
ta: விசை

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
